GỖ NHỰA COMPOSITE NGOÀI TRỜI OW113T16
BẠN TRAO CƠ HỘI - CHÚNG TÔI ĐỔI LẤY SỰ HÀI LÒNG
Kích thước: Dài 2900mm x Rộng 113mm. Độ dày: 16mm. Xuất xứ: Việt Nam.
  • OW113T16
  • 265.000đ
  • 4686
  • Thông tin sản phẩm
  • Kích thước Gỗ nhựa Composite OW113T16: 113mm (rộng) x 2900mm (dài), độ dày 16mm
  • Hiệu dụng: 100mm